Cần bán 01 trong 2 em đồng hồ xịn !
kết quả từ 1 tới 6 trên 6

Ðề tài: Cần bán 01 trong 2 em đồng hồ xịn !

Thành Viên mới

Cần bán 01 trong 2 em đồng hồ xịn !

Do đang cần tiền nên mình cần bán 1 trong 2 em đồng hồ xịn đang sử dụng sau đây :
    1/ Bulova Accuron Automatic sử dụng máy Valjoux 7750 cao cấp,các hãng nổi tiếng cũng hay dùng máy này ( các bạn cứ lên ebay gõ tìm máy Valjoux thì sẽ ra giá một số cái để tham khảo...vì nội giá tiền cái máy cũng đã khoảng 350$ ). Tình trạng đồng hồ mới khoảng 95%, mới được Lau Dầu chỗ anh Hiếu Admin hết 800k còn có thẻ bảo hành chính hãng, nên anh em cứ dùng ít nhất 3 năm nữa mới nghĩ đến chuyện lau dầu lại, dây da zin vẫn còn tốt nhưng do mình thích màu nâu nên đặt may riêng 1 sợi bằng da cá sấu zịn ( 500k) để đeo. Giá em nó ra đi 8,3tr. Anh em cứ suy nghĩ và so sánh giá nếu có cái nào rẻ hơn mà máy như vậy mình tặng luôn quá.
    Lưu ý : Do máy chụp hình hơi dỏm nên nhìn không được nét, nhìn bên ngoài không chê vào đâu được.
    http://www.ebay.com/sch/i.html?LH_BI...ent%2529&rt=nc

3/ Movado Viziomatic, dòng đồng hồ Automatic cao cấp của Movado, được làm bằng vật liệu TungstenStainless Steel nhìn rất sang trọng, đầy đủ hộp sách, thẻ bảo hành, đặc biệt hộp bằng Inox bên ngoài chứ không bằng giấy như các loại hộp khác của Movado đâu nhé, tình trạng đồng hồ mới khoảng >97% . Giá mua mới ở Mỹ là 1795$ (còn dán ở hộp ), dòng movado vizio được bảo hành 3 năm toàn thế giới, nên các bác cứ an tâm. Giá mong muốn ra đi là 11tr. Các bác nào thật sự quan tâm vui lòng liên lạc Tuấn 0906.21.13.12 .Chỉ bán 1 trong 02 em vì đang cần tiền, hai em này mình thay phiên đeo hoạt động rất ok.
    Lưu ý : Do máy chụp hình hơi dỏm nên nhìn không được nét, nhìn bên ngoài không chê vào đâu được.
    http://www.ebay.com/sch/i.html?_trks...at=0&_from=R40Cần bán 01 trong 2 em đồng hồ xịn !
    thay đổi nội dung bởi: movadovizio, 05-20-2013 lúc 09:52 AM

Thành Viên mới
    Em Bulova đã ra đi, còn em Movado Viziomatic, anh em nào hứng thú thì cho đi luôn ! Pls call

Thành Viên mới
    update !

Thành Viên mới
    Đang cần tiền nên cho em Movado đi gấp giá 9tr. Anh em nào nhanh tay thì còn, với giá này là quá ngon cho cái Movado đẳng cấp . Call 0906 21 13 12 Thanks all

Thành Viên mới
    Up cho anh em nào quan tâm em Movado Viziomatic đẳng cấp. Mặt kính Sapphire và Tungsten ( vật liệu này có độ cứng chỉ có Kim Cương mới có thể làm trầy ). Bảo đảm anh em không thất vọng khi dùng em này. Thanks all.

Thành Viên mới
    Đồng Hồ đã giao lưu xong ! Thanks anh em đã quan tâm

Quuyền Hạn Của Bạn