(HN) Cần bán Tissot T52.2.481.31 (mới 100%) giá 4tr
kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Ðề tài: (HN) Cần bán Tissot T52.2.481.31 (mới 100%) giá 4tr

Thành Viên mới

(HN) Cần bán Tissot T52.2.481.31 (mới 100%) giá 4tr

Em đang thừa 1 ĐH Tissot ko dùng đến, mới 100%. Có đầy đủ hộp, sách hướng dẫn, hóa đơn (mua ở nc ngoài) và quan trọng nhất là thẻ bảo hành toàn cầu.
    Nay em bán lại giá fix 3.5tr
    Các bác có thể tham khảo ở link sau: Official Tissot Website
    Bác nào quan tâm thì liên lạc e theo số: 0904.321.909
    Cám ơn các bác đã đọc tin. E xin up mấy hình của em nó lên cho các bác tham khảo
    thay đổi nội dung bởi: jacpixel, 08-14-2011 lúc 08:21 PM Lý do: thay giá
    Digg this Post!Add Post to del.icio.usBookmark Post in TechnoratiFurl this Post!

Thành Viên mới
    À, e tra serie trên Google thấy ở web đó có đồng hồ giống hệt cái của em nên e cho vào để mọi ng nhìn tham khảo thôi. Chứ ko phải là em mua ở web đó.
    Đồng hồ của em là chính hãng 100%, mua ở Arab Saudi, mọi ng nhìn là biết thôi.
    E đính chính 1 link tham khảo khác vậy: http://www.tissotwatchstore.com/watc...h=T52.2.481.31
    Đề nghị bác Admin bỏ dòng kia hộ em cái ạ chứ viết thế mọi ng hiểu lầm cái of e là Copy thì ai mua ạ>.<. Em cám ơn.
    thay đổi nội dung bởi: jacpixel, 08-02-2011 lúc 11:07 AM
    Digg this Post!Add Post to del.icio.usBookmark Post in TechnoratiFurl this Post!

Administrator donghothuysy's Avatar
    donghothuysy.net thành thật xin lỗi bác Jacpixel vì hiểu lầm tưởng bác mua từ website đó; em nghĩ bác nên bỏ cái link bên trên và thay bằng cái link bên dưới vì khách hàng tiềm năng có thể sẽ hiểu lầm đấy bác ạ.
    Chúc bác mau tiễn em Tissot này về nhà mới.
    donghothuysy.net

Thành Viên mới
    Trích Nguyên văn bởi donghothuysy View Post
    donghothuysy.net thành thật xin lỗi bác Jacpixel vì hiểu lầm tưởng bác mua từ website đó; em nghĩ bác nên bỏ cái link bên trên và thay bằng cái link bên dưới vì khách hàng tiềm năng có thể sẽ hiểu lầm đấy bác ạ.
    Chúc bác mau tiễn em Tissot này về nhà mới.
    donghothuysy.net
    Yep! E cám ơn bác

Thành Viên mới
    Đồng hồ em đã bán ạ. Cám ơn các bác.
    Bác Admin close topic hộ em nhé, em cám ơn!

Quuyền Hạn Của Bạn