mình có 1 chiếc đồng hồ hiệu omega caliber 485 ,vỏ inox,dây da ,kiếng bằng đá saphire, viền trong có khảm đá quý, đồng hồ mua năm 1973 ở tiệm ba quang đường nguyễn huệ-sài gòn(mình còn giữ phiếu bảo hành và con bác chủ tiệm vẫn còn sống trên đường đó),là quà đám cưới của ba tặng mẹ mình, xin các bạn có kinh nghiệm chỉ giúp mình giá của đồng hồ đó hiện nay, vì mình nghĩ nó là chiếc đồng hồ cực kỳ hiếm có do không còn sản xuất và trên google mình cũng không tìm được hình của chiếc đồng đó, chỉ tìm được chiếc omega 485 vỏ vàng thôi(chẳng giống của mình tí nào cả),mong bạn nào có kiến thức sâu về đồng hồ đeo tay cổ giúp mình mở mang kiến thức với,nếu có bạn giàu kinh nghiệm quan tâm mình sẽ post hình, sdt mình 0188385773,dạo này mình bận việc ít online nên mong bạn nào quan tâm liên lạc trực tiếp qua phone với mình nhé,thans. .tb:giá của nó năm 1973 là 51000 đồng, ngoại mình kể năm 1975 nhà bán 1 cặp bông tai nhận hột xoàn 4,5ly loại 1 với giá 100000 đồng đó các bạn ạ,và chữ khắc trên đồng hồ nhỏ lắm không có kính chuyện dụng thì chắc tề thiên mới nhìn thấy được, cả kính,chữ và mọi thứ đều được làm thủ công, thấy rất rõ dưới kính chuyên dụng nhé